Sun Charmora City
Phường Nam Nha Trang (Vĩnh Thái – Phước Đồng cũ), Nha Trang, Khánh Hòa · Chủ đầu tư: Sun Group (Sun Property)

Giới thiệu
Sun Charmora City là khu đô thị quy mô lớn của Sun Group ở phía nam Nha Trang, được bao quanh bởi sông Quán Trường và sông Tắc. Dự án chia thành ba đảo với chức năng hành chính, giải trí và cư trú, áp dụng mô hình 'đô thị bọt biển' để quản lý nước. Tòa The Charm là sản phẩm cao tầng mở bán đầu tiên.
| Vị trí | Phường Nam Nha Trang (Vĩnh Thái – Phước Đồng cũ), Nha Trang, Khánh Hòa |
| Quy mô | Khoảng 227 ha (60 ha mặt nước) · 3 đảo: Bắc, Trung, Nam |
| Loại hình | Căn hộ cao tầng, shophouse, biệt thự, biệt thự khoáng nóng |
| Bàn giao | Ra mắt 11/2025; giai đoạn 1 dự kiến hoàn thành cuối 2027 |
| Chủ đầu tư | Sun Group (Sun Property) |
Tiện ích
- Bến du thuyền
- Công viên ven sông
- Quảng trường lễ hội
- Chợ đêm
- Show nước và pháo hoa
- Công viên Bọt Biển
- Công viên trị liệu
- Trường học

Nhật Hương Realty
Tư vấn viên Ready Care Homes
Tư vấn viên Ready Care Homes
Xem nhà trong ngày, hỗ trợ pháp lý cho người mua và người thuê.
6 căn đang có tại Sun Charmora City
Căn 1PN+ đẹp nhất The Onsen, view pháo hoa1 PN · 58,5 m² · Sun Charmora City4,7 tỷ
Căn góc 2PN view pháo hoa và sông Quán Trường2 PN · 81,2 m² · Sun Charmora City6,7 tỷ
Biệt thự song lập đẹp nhất Đảo Elite, đất 200m²200 m² · Sun Charmora City23,2 tỷ
Căn 1PN+ giá tốt nhất giỏ hàng, chỉ 3,1 tỷ1 PN · 56,7 m² · Sun Charmora City3,1 tỷ
Studio duy nhất The Charm, view biển – sông – núi34,7 m² · Sun Charmora City3,3 tỷ
Nhà phố Đảo Elite giá tốt nhất, đất 112,5m²112,5 m² · Sun Charmora City14,7 tỷ